Wasanni ciyawar wucin gadi
Nau'in samfur
Haɗu da daidaitattun buƙatun aikin wasanni. Fiber ciyawa yana da taushi kuma yana jin daɗi, wanda ke inganta ƙwarewar ƙwallon ƙafa sosai kuma yana rage raunin wasanni na 'yan wasa. Ƙananan ciyawar ciyawa tana tabbatar da wasan motsa jiki da rayuwar sabis na filin.
Kasuwancin Artificial Grass
Samfura/ alama | Wasannin da ba a cika cikawa ba ciyawa ta wucin gadi/ ciyawar wasanni na roba/ |
Bayani | Muti-sports ciyawar wucin gadi/ horon ƙwallon ƙafa na wucin gadi |
Abu | PE Monofilament+ PP Curl varn |
Dtex | 13500/16800 |
Tsawo | 25mm/ 30mm |
Row pitch | 5/8 ”ko 3/4” |
Yawa / m2 | 9500/10500 |
Goyon baya | UV juriya PP + raga |
Manne | Farashin SBR |
Launi | Koren 'ya'yan itace, koren duhu, bushewar rawaya |
Aikace -aikace | Wasan ƙwallon ƙafa, rugby, ƙwallon ƙafa, filin wasan ƙwallon ƙafa, wurin horo |

Ab Productbuwan amfãni na samfur
1. Ƙaramin kulawa, Babu shayarwa, Babu yankan, Babu taki
2. Ajiye farashi a cikin dogon lokaci
3. Hujjar fari
4. Ajiye lokaci = Ku ɓata lokacin jin daɗin lambun ku ba ya aiki a cikin sa
5. Ana samar da ciyawar ciyawa ta wucin gadi bisa ka'idar bionics. Irin wannan lawn yana da alkibla, mai ƙarfi, santsi, mara ƙima, tare da babban yanayin tsaro, wanda ya dace da gasa mai kyau, don haka ayyukan masu amfani ba su bambanta da na ciyawa ta halitta, tare da kyakkyawan sassauci da jin daɗi ƙafafu
6. Ana yin ciyawa ta wucin gadi ta amfani da ƙa'idar bionics, wacce ba ta da alkibla da taurin kai
7. Mai dorewa kuma ba mai sauƙin shuɗewa ba, musamman dacewa da farfajiya, baranda, farfajiya, makarantu, wasan golf da wuraren wasanni daban -daban da wuraren nishaɗi
8. Practicality: Gabaɗaya, yana iya ba da tabbacin rayuwar sabis fiye da shekaru 8
9. Kyauta ta kyauta: m 0 kudin kulawa, mai sauƙin tsaftacewa da kulawa
10. Ginin da ya dace, shimfida kwalta, siminti, tsakuwa da sauran filayen
Ikon Kulawa

Gwajin gwaji

Jawo gwaji

Gwajin Anti-UV

Gwajin rigakafin sawa
